ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 440v wire mesh spot welding machine ] การจับคู่ 37 ผลิตภัณฑ์.
ความเร็ว 120 ครั้ง / นาที Welded เครื่อง Mesh สายใยสําหรับความกว้าง 5 ฟุตการพัฒนา Mesh
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
ความยาว 600 มม. เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.5 มม. Plc เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงลวดตาข่ายเชื่อม |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5mm-4mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Highway 12mm Mesh Width 3m Reinforcing Mesh Welding Machine Pneumatic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องแผงรั้ว 220 โวลต์เซอร์โวมอเตอร์ 75 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
Schneider Switch เครื่องเสริมแรงตาข่ายสำหรับการก่อสร้างสะพาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.5 มม. กรงกระต่าย Cnc เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 2 ปี |
125KVA เครื่องทำกรงลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |

