ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ ce fully automatic chain link fence machine ] การจับคู่ 13 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอสัมผัส 440V CE 2m เครื่องรั้วหญ้า, เครื่องทำรั้วลิงค์โซ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
เครื่องทำตาข่ายโซ่ลิงค์ ISO 9001 380V ดึงเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2-4mm |
| น้ำหนัก: | 1800kg |
เครื่องทำลวดตาข่ายเพชรเคลือบพีวีซี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำตาข่ายลวดเพชรเดี่ยว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 1.3-4.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 3000mm |

