ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
รู 12.7x76.2mm Prison Guard 358 Anti Climb Fence เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
ขนาดตาข่าย 50-200 มม. Cnc รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วทางหลวงมอเตอร์ 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
PLC Cross Wire เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเส้น 50-200 มม. ใส่รอยอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่ายลวดเหล็กขนาด 50x200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-200mm |
| สี: | สีน้ำเงินหรือกำหนดเอง |
ความกว้าง 2500 มม. ขนาดรู 50-200 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 1 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
Water Cooling Villa เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 30 เท่า, เครื่องทำรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 1 ปี |
อิเล็กโทรด 14PCS 3D 3000mm เครื่องทำรั้วลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
CE เหล็ก 200 มม. รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
เครื่องฟันดาบลวดตาข่ายสีน้ำเงินขาว 10KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |

