ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำรั้วลวดหนามป้องกันการปีนแยก 6 เมตร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 3200 มม |
Schneider Switch เครื่องเสริมแรงตาข่ายสำหรับการก่อสร้างสะพาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | โรงงานเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3-6 มม. ความกว้างตาข่าย 2.5 ม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| พื้นที่สายไฟ: | 50-250mm |
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-300mm |
CE 2500mm Pre Cut 6mm เครื่องทำตาข่ายไก่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 2500 มม |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3-6 มม. มอเตอร์หลัก 7.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
เครื่องทำตาข่ายเพชร 3.8kw, เครื่องเชื่อมรั้วโซ่อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำตาข่ายลวดเพชรเดี่ยว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 1.3-4.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 3000mm |
เซอร์โวมอเตอร์ 1.5T 3000mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-9 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 3000mm |
เครื่องแผงรั้ว 220 โวลต์เซอร์โวมอเตอร์ 75 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
เครื่องตาข่ายเหล็กเสริมไทริสเตอร์ขนาด 150 มม. ซิงโครนัส 2.3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องแผงรั้วกระบอกลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |

