ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
ซิลิคอนเซอร์โวมอเตอร์ CE 150 มม. เครื่องรั้วหญ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ดึงระบบตาข่าย: | โดยเซอร์โวมอเตอร์และการควบคุมกระบอกสูบอากาศ |
| ทฤษฎีการเชื่อม: | เชื่อมความต้านทาน |
หน้าจอสัมผัส CNC 415V 12m เครื่องตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | การเสริมการเชื่อมด้วยตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
กระบอกลม 65 เท่าเครื่องทำตาข่ายไก่ซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ดึงระบบตาข่าย: | โดยเซอร์โวมอเตอร์และการควบคุมกระบอกสูบอากาศ |
| ทฤษฎีการเชื่อม: | เชื่อมความต้านทาน |
ความกว้าง 2.5 ม. 12 มม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง ระบบควบคุมพานาโซนิค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
Line Wire Auto Feeding Mesh ความยาว 60m เครื่องเชื่อมถนน Gi Wire
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ตาข่ายกว้าง: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
เครื่องตาข่ายเสริมแรงที่แม่นยำ BRC ทางหลวงไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องทำรั้วลวด GWC 2500B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
เส้นผ่านศูนย์กลาง 1.5 มม. กรงกระต่าย Cnc เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 2 ปี |
SMC Air Cylinder 200KVA เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 200KVA (ระบายความร้อนด้วยน้ำ) |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |
GWC 2500C Firm Steel 868mm Welded Wire Mesh Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |

