ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
8mm Panel Roll เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ ISO9001
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6 มม. หรือ 4-8 มม |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
Midium ขนาด 8mm 1.5T เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
CE ขนาด 1.6-3.0mm Brick Force เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายควบคุม PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย Brick Force |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
ความกว้างของตาข่าย 2 ม. ยาว 6 ม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็กควบคุม PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| น้ำหนัก: | 4500กก |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 เมตร, เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ความเร็วในการเชื่อม Fast Mesh Width 2500mm Wire Mesh Welding Machine Plc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
ความยาว 600 มม. เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.5 มม. Plc เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงลวดตาข่ายเชื่อม |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5mm-4mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแกนมิตซูบิชิ GWC 2500A 150 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6 มม. หรือ 4-8 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 3000 มม |
Red Copper PLC 5.5kw 2500mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ม้วนตาข่ายและแผงตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | Max. สูงสุด 80m 80 ม |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายกรงสัตว์เลี้ยงมอเตอร์ 4.0kw ขนาดรู 25.4 * 25.4mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| สี: | ปรับแต่งได้ |

