ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
Cross Pre Cut 2500D 5.5KW เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
Mitsubishi Plc Touch Screen Steel 6mm Welded Wire Mesh Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 25mm |
| หม้อแปลงเชื่อม: | 125KVA * 6 ชิ้น |
เส้นผ่านศูนย์กลางเหล็กเส้น 5-12 มม. รู 100 * 100 มม. เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5 มม. - 12 มม |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
กรงไก่ขนาด 1 นิ้ว 2.7 มม. เครื่องผลิตตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 1.5-2.7mm |
| ลวดแนวตั้ง Space: | 1/2 นิ้ว 1 นิ้ว 2 นิ้ว 3 นิ้ว 4 นิ้ว |
40 เท่า GWC 2500D 200 KVA เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Cross Wire Hopper Load 5.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องทำรั้วตาข่ายลวดไขว้สีเขียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความยาวตาข่ายที่คดเคี้ยว: | 10-100m |
| มอเตอร์เครื่องม้วนตาข่าย: | 2.2kw |
กรงไก่ 2.5 มม. พันธุ์ Ce Gi เครื่องเชื่อมลวดโครงสร้างทางกลที่แข็งแกร่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายพันธุ์ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5mm-4mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
125KVA เครื่องทำกรงลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้น 380V 3 เฟส 22KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50Hz 3 เฟส / กำหนดเอง |

