ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
อิเล็กโทรด 14PCS 3D 3000mm เครื่องทำรั้วลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
ความหนาแผ่นเหล็ก 30mm มอเตอร์ 18kw เสริมลวดตาข่ายช่างเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 8500kg |
เครื่องทำตาข่ายเชื่อม 3 เมตรของมิตซูบิชิ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
เหล็กเส้นขนาด 4-8 มม. แผงรั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายเหล็กเชื่อม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-70 ครั้ง/นาที |
GWC-2500B เซอร์โวมอเตอร์เครื่องทำรั้วลวด 3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
หน้าจอสัมผัส CE 15KW 2400mm เครื่องเชื่อมเหล็กเส้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | เหล็กเส้นกลมเหล็กข้ออ้อย |
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | 2400mm |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 30 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นโลหะ: | 25mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 4.5T |
150kva Power Roof 2400mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เครื่องจักรต้องการคนงาน: | คนสองคน |
| ระบบควบคุม: | PLC ยี่ห้อ Panasonic |
PLC Water Cooling 7.5KW เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กเส้น, ลวดเหล็กคาร์นอนต่ำ, ลวดสังกะสี |
| ค่าแรง: | คนสองคน |
CE Coil Feeding เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 100 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นโลหะ: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 4.5T |

