ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ fence mesh welding machine precise control ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเสริมเส้นอัตโนมัติ 12 มม. Dia
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
ความยาว 3m เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กตัดล่วงหน้า Cross Wire Hopper Load 1 Ton
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| แบบเส้นลวด: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
| แบบสายไขว้: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนสแตนเลสแรงดันต่ำ 2.6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| ประเภทตาข่าย: | ตาข่ายกลิ้ง |
| ขนาดรู: | 12.5 * 12.5 มม. - 75 * 75 มม |
กระบอกลม 3000 มม. เครื่องทำรั้ว 160KVA, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Schneider Switch 60PCS เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 70 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
ขนาดหลุม 50 * 200 มิลลิเมตร รถไฟฟ้า Mesh เครื่องปั่น servo มอเตอร์ดึง
| ชื่อสินค้า: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 300 มม. อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นสปริงมิตซูบิชิ 12 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |

