ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ fence mesh welding machine precise control ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
CNC Touch Screen 7.5KW เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
ความเร็ว 65t/นาที เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้วทางหลวง 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
ความกว้างของเหล็ก 1200mm Touchscreen Welded Mesh Making Machine มอเตอร์หลัก 4.0kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เหล็กเส้นขนาด 4-8 มม. แผงรั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายเหล็กเชื่อม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-70 ครั้ง/นาที |
สร้าง เครื่องเชื่อมสาย Mesh สําหรับ 50-200mm เหล็ก
| ความเร็วในการเชื่อม: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
| พลังเชื่อม: | พลังงานสูง |
รั้วป้องกันม้วนลวดขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3mm เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2m |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย 12m แบบนิวเมติก 100 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8 มม. หรือ 5-12 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
ขนาดรู 10 * 10 ซม. ก่อสร้าง 3-6 มม. เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ระบบควบคุม: | โดย PLC และหน้าจอสัมผัส |
220V ISO 9001 Pre Cut 0.9m เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
เครื่องเชื่อมหม้อแปลง 160kva Panasonic Plc Mesh Panel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของลวดเหล็ก: | 3-6mm |
| พื้นที่สายไฟ: | 50-200mm |

