ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ fence mesh welding machine precise control ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
125KVA เครื่องทำกรงลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Cross Wire Hopper Load 5.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เสียงรบกวนต่ำ CE 1500mm 1.5KW เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| ประเภทตาข่าย: | ตาข่ายกลิ้ง |
| ขนาดรู: | 12.5 * 12.5 มม. - 75 * 75 มม |
การก่อสร้างผนัง 2.4m 2.2KW เครื่องตาข่ายเสริม, เครื่องรั้วลวดหนาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 1200 |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 50 * 50 มม. ถึง 200 * 200 มม |
Fixed Knot Servo Motor เครื่องฟันดาบลวดตาข่าย Stay Wire Space 75mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| การทำงาน: | มั่นคง |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3-6 มม. ความกว้างตาข่าย 2.5 ม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| พื้นที่สายไฟ: | 50-250mm |
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-300mm |
CE Fixed Knot Deer Fence Machine ขนาดสายไฟ 2-2.8 มม. เซอร์โวมอเตอร์ 7.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
ขนาดลวด 2.6 มม. Deer Fixed Knot Fence Machine แรงดึง 850n
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 7770kg |
| ความเร็ว: | 30row/นาที |
Plc Fixed Knot Grassland Fence Machine ความกว้างของตาข่ายป้องกันสัตว์ 2440mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องรั้วทุ่งหญ้าปมคงที่ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 8000กก |
| ประเภท: | เครื่องรั้วทุ่งหญ้าปมปมอัตโนมัติแบบคงที่ |

