ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ fence mesh welding machine precise control ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายความเร็ว 100 ครั้งมอเตอร์ 4.0kw ในม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Highway 12mm Mesh Width 3m Reinforcing Mesh Welding Machine Pneumatic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
Cross Wire Space 50-200mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ 415V 440V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
GWC 2500D Touch Screen เครื่องเชื่อมเหล็กเส้น 15KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 200KVA (ระบายความร้อนด้วยน้ำ) |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 เมตร, เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนขนาด 3 มม. 5.5 กิโลวัตต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
เครื่องเชื่อมรั้วลวดตาข่ายเส้นผ่านศูนย์กลาง 3-6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
2500D 5mm 65 ครั้งเครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของเหล็กเส้น: | 4.0-9.0 มม |
| ประเภทเครื่อง: | เชิงกล |

