ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ fence mesh welding machine precise control ] การจับคู่ 59 ผลิตภัณฑ์.
ความยาว 25m เครื่องเชื่อมสาย Mesh หลุมขนาด 100 * 100mm สําหรับการสร้างหลังคา
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3.0-5.0มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 70-85 นาที/นาที |
PLC Mitsubishi 1200mm เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก |
|---|---|
| ช่วงครอสบาร์: | 5 * 5-8 * 8 มม |
| ความกว้างของตะแกรง: | สูงสุด 1200 มม |
ความเร็ว 120 ครั้ง / นาที Welded เครื่อง Mesh สายใยสําหรับความกว้าง 5 ฟุตการพัฒนา Mesh
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
รูรับแสงการป้อน 50 * 50 มม. เหล็กม้วนลวดตาข่ายเครื่องทำเส้นโดยอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการทำลวดตาข่ายม้วน |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
ซีเมนส์ PLC เซอร์โวมอเตอร์ 3-6 มม. เครื่องแผงลวดตาข่าย 7.5kw อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
เครื่องแผงรั้วกระบอกลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |
ความต้านทานแรงดึงสูงคงที่ Knot 200m เครื่องรั้วโค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| อำนาจ: | 7.5kW |
| ความเร็ว: | 21600row / วัน |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 160KVA 7.5KW 3000mm ที่แม่นยำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 3000mm 3000 มม |
เครื่องตาข่ายเสริมแรงที่แม่นยำ BRC ทางหลวงไฟฟ้า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องทำรั้วลวดตาข่ายม้วนก่อนยืด 5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |

