ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
Fixed Knot Servo Motor เครื่องฟันดาบลวดตาข่าย Stay Wire Space 75mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| การทำงาน: | มั่นคง |
Plc เครื่องเชื่อมสาย Mesh สําหรับความสูง 2.5m Brc รางหญ้า
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นเครือสาย BRC |
|---|---|
| การให้อาหารสายยาว: | ขดลวด |
| การให้อาหารแบบสายข้าม: | ตัดล่วงหน้า |
การควบคุมบมจ. จิตรกรรมสีแดงโดยเครื่องผลิตตาข่ายเชื่อมหน้าจอสัมผัส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ในม้วนตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | 60m |
220V ISO 9001 Pre Cut 0.9m เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
ความจุ 30T ขนาดหลุม 150mm เส้นเหล็กเสริม Mesh เครื่องปั่น
| ชื่อสินค้า: | การเสริมเหล็ก Bar Mesh เครื่องปั่น |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การว่าจ้างและการฝึกอบรมการสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
เครื่องทำรั้วลวดตาข่ายม้วนก่อนยืด 5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
Servo มอเตอร์ดึง Welded เครื่อง Mesh สาย Plc สําหรับกว้าง 3mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
ความกว้าง 2500 มม. ขนาดรู 50-200 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 1 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
CE 4.0-8.0mm รั้วลวดตาข่ายเครื่องเชื่อม 415Volt การควบคุมที่แม่นยำ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงไวร์เมช |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 160KVA 7.5KW 3000mm ที่แม่นยำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 3000mm 3000 มม |

