ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย GWC 3000 2000mm อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 300 มม. อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายความเร็ว 100 ครั้งมอเตอร์ 4.0kw ในม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
Cross Wire Space 50-200mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ 415V 440V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
CE ขนาด 1.6-3.0mm Brick Force เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายควบคุม PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย Brick Force |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
เครื่องเชื่อมรั้วลวดตาข่ายเส้นผ่านศูนย์กลาง 3-6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 เมตร, เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ความยาวม้วน 20 ม. ขนาด 115 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแรงอิฐ 4.0kw ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม Brick Force Mesh |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.6-3.0มม |
| ขนาดตาข่าย: | 75มม.,115มม.,230มม |
ความเร็ว 65t/นาที เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้วทางหลวง 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |

