ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทําเครือสายคอนฟอร์ส สําหรับเครือความกว้าง 2.4m ขนาดหลุม 100mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำลวดคอนฟอร์ซ |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่าย: | 2400มม |
| ชนิดเส้นลวด: | การป้อนลวดคอยล์ |
Panel Roll GWCD 2500 เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ม้วนตาข่ายและแผงตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | Max. สูงสุด 80m 80 ม |
อัตโนมัติ Stacker Mesh ความยาว 6m เสริมเหล็ก Bar Mesh เครื่องปั่น
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การว่าจ้างและการฝึกอบรมการสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
ขนาดหลุม 50 * 200 มิลลิเมตร รถไฟฟ้า Mesh เครื่องปั่น servo มอเตอร์ดึง
| ชื่อสินค้า: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
สายสายโค้ลอาหารรั้ว Mesh เครื่องปั่นสําหรับความกว้าง 2m
| ชื่อสินค้า: | สายการผลิตการเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
สร้าง เครื่องเชื่อมสาย Mesh สําหรับ 50-200mm เหล็ก
| ความเร็วในการเชื่อม: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| ประเภท: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
| พลังเชื่อม: | พลังงานสูง |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงเซอร์โวมอเตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6 มม. หรือ 4-8 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 3000 มม |
7.5KW 415V เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
กระบอกลม 3000 มม. เครื่องทำรั้ว 160KVA, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
CE 75 ครั้งต่อนาทีเครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |

