ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเสริมคอนกรีต PLC เส้นผ่านศูนย์กลางเหล็กเส้น 12 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเสริมคอนกรีต |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| น้ำหนัก: | 10T |
3 คะแนนต่อแผ่นเวลาเครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก 3 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก |
|---|---|
| แถบแบนหยัก: | 2.5 * 25--6 * 65 มม |
| ครอสบาร์บิด: | 5 * 5 มม. - 8 * 8 มม |
เครื่องตัดลวดเหล็กยืด 3-6 มม. ความเร็วสูง 120m / นาที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องยืดและตัดลวด |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1200กก. |
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
เครื่องแผงรั้วกระบอกลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |
มอเตอร์ 4.0kw เหล็ก 2-4mm เครื่องยืดและตัดลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องยืดและตัดลวด |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2-4mm |
| เครื่องยนต์: | 4.0kw |
ขนาดลวด 2.6 มม. Deer Fixed Knot Fence Machine แรงดึง 850n
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 7770kg |
| ความเร็ว: | 30row/นาที |
ความต้านทานแรงดึงสูงคงที่ Knot 200m เครื่องรั้วโค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| อำนาจ: | 7.5kW |
| ความเร็ว: | 21600row / วัน |
การก่อสร้างผนัง 2.4m 2.2KW เครื่องตาข่ายเสริม, เครื่องรั้วลวดหนาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 1200 |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 50 * 50 มม. ถึง 200 * 200 มม |
เหล็กเส้นขนาด 3-8 มม. เครื่องยืดและตัดลวดยาว 6m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องยืดและตัดเหล็กเส้น |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1200กก |
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
CE Fixed Knot Deer Fence Machine ขนาดสายไฟ 2-2.8 มม. เซอร์โวมอเตอร์ 7.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |

