ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 4KW 40PCS ควบคุมเชิงตัวเลข
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
ความยาว 3m เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กตัดล่วงหน้า Cross Wire Hopper Load 1 Ton
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| แบบเส้นลวด: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
| แบบสายไขว้: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
ตาข่ายยาว 6 เมตร เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วหมุนเร็ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2 ม |
เครื่องแปลง 160 Kva เครื่องผลิตเครือสายยาว 45m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นเครือสายใยในม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| น้ําหนัก: | 3300กก |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 160KVA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
24PCS Pre Load 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
ขนาดตาข่าย 75 มม. อิฐเสริมกำลังเครื่องเชื่อมตาข่ายประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม Brick Force Mesh |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นสปริงมิตซูบิชิ 12 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
ความกว้างของเหล็ก 1200mm Touchscreen Welded Mesh Making Machine มอเตอร์หลัก 4.0kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 5-12 มม. แผง 2.5 ม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงสามเฟส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50Hz 3 เฟส/กำหนดเอง |

