ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
Transformer 200KVA เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเหล็กเส้นเสริมแรง PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | 3000มม |
| ช่องว่างของเส้นลวด: | 100-250มม |
ความยาว 25m เครื่องเชื่อมสาย Mesh หลุมขนาด 100 * 100mm สําหรับการสร้างหลังคา
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3.0-5.0มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 70-85 นาที/นาที |
ความจุ 30T ขนาดหลุม 150mm เส้นเหล็กเสริม Mesh เครื่องปั่น
| ชื่อสินค้า: | การเสริมเหล็ก Bar Mesh เครื่องปั่น |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การว่าจ้างและการฝึกอบรมการสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายขนาด 50 มม. 150kva สำหรับงานเบา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 160KVA ระบายความร้อนด้วยน้ำ |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |
เสียงรบกวนต่ำ CE 1500mm 1.5KW เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| ประเภทตาข่าย: | ตาข่ายกลิ้ง |
| ขนาดรู: | 12.5 * 12.5 มม. - 75 * 75 มม |
CNC Touch Screen 7.5KW เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
ความเร็ว 120 ครั้ง / นาที Welded เครื่อง Mesh สายใยสําหรับความกว้าง 5 ฟุตการพัฒนา Mesh
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
Cross Pre Cut 2500D 5.5KW เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
เส้นผ่านศูนย์กลางเหล็กเส้น 5-12 มม. รู 100 * 100 มม. เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5 มม. - 12 มม |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
ตาข่ายก่อสร้าง 3mm BRC 440V Wire Netting Machine, เครื่องลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| น้ำหนัก: | 6500Kg |

