ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ high precision wire mesh welding machines ] การจับคู่ 90 ผลิตภัณฑ์.
กรงไก่ 2.5 มม. พันธุ์ Ce Gi เครื่องเชื่อมลวดโครงสร้างทางกลที่แข็งแกร่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายพันธุ์ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5mm-4mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
รั้วป้องกันม้วนลวดขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง 3mm เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2m |
ความกว้าง 2.5 ม. 12 มม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง ระบบควบคุมพานาโซนิค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
SMC Air Cylinder 200KVA เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 200KVA (ระบายความร้อนด้วยน้ำ) |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |
เหล็กเส้นขนาด 4-8 มม. แผงรั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมระบบระบายความร้อนด้วยน้ำ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายเหล็กเชื่อม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-70 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย 12m แบบนิวเมติก 100 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8 มม. หรือ 5-12 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
PLC Water Cooling 7.5KW เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กเส้น, ลวดเหล็กคาร์นอนต่ำ, ลวดสังกะสี |
| ค่าแรง: | คนสองคน |
ขนาดรู 10 * 10 ซม. ก่อสร้าง 3-6 มม. เครื่องทำตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ระบบควบคุม: | โดย PLC และหน้าจอสัมผัส |
เซอร์โวมอเตอร์ 1.5T 3000mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-9 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 3000mm |
เครื่องเชื่อมหม้อแปลง 160kva Panasonic Plc Mesh Panel
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของลวดเหล็ก: | 3-6mm |
| พื้นที่สายไฟ: | 50-200mm |

