ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเสริมคอนกรีต 6-12 มม. ควบคุม PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| ความดันในการเชื่อม: | กระบอกลม |
| ประเภทการเชื่อม: | นิวเมติก |
PLC Cross Wire เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเส้น 50-200 มม. ใส่รอยอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
สัตว์ปีก 2.0mm Dia Ce เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.0-3.0mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
3-6mm รั้วป้องกัน รั้ว Mesh เครื่องปั่น Cross Wire Space 50-200mm Plc
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย GWC 3000 2000mm อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 380V 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
แผงเสริมแรงสะพาน 2.5x6m เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6 มม. หรือ 4-8 มม |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายขนาด 12 ม. 100 มม., เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟ: | ก่อนยืดและตัดก่อนใส่ในอุปกรณ์ถัง |
| ประเภทลวดข้าม: | ยืดและตัดป้อนอัตโนมัติล่วงหน้าด้วยสเต็ปปิ้งมอเตอร์ |
Servo Motor 3.8kw Construction Plc เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |

