ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
Schneider Switch 60PCS เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 70 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
การสร้าง Servo Motor Drawing 5.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 25mm |
| หม้อแปลงเชื่อม: | 125KVA * 6 ชิ้น |
ก่อสร้างตาข่ายลวดข้ามพื้นที่ 50-200mm ลวดตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 25mm |
| วัสดุอิเล็กโทรดเชื่อม: | CuCrZr |
ความเร็ว 80 เส้นลวดจากเครื่องเชื่อมลวดตาข่ายคอยล์ 4.0kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-5mm |
| การใช้: | ผลิตกรงไก่และกรงไก่ |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 12 เมตร, เครื่องผลิตลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
PLC Servo Motor 7.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย, เครื่องลวดตาข่ายสแตนเลส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมเครื่องยนต์ servo Pull Plc Road Wire Mesh เครื่องเชื่อมสําหรับความกว้าง 2.5m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2.5M |
เครื่องปั่นเครือสายไฟฟ้าขนาด 160kva 3mm สําหรับขนาดหลุม 50*50mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแบบม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| โวลเตชั่น: | 380V/440V/415V/220V |
ขนาดรูปรับขนาดเครื่องเชื่อมตาข่าย 415v กรงไก่อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| สี: | ปรับแต่งได้ |
Cross Wire Space 50-300mm Motor 5.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายกำลังคนน้อยลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |

