ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำลวดตาข่ายก่อสร้าง Aperture 100x100mm ความยาวตาข่าย 3m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำลวดตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มอเตอร์หลัก: | 5.5KW |
| การใช้งาน: | ผลิตเหล็กเส้นเชื่อมตาข่าย |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วทางหลวงมอเตอร์ 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องทําเครือสายคอนฟอร์ส สําหรับเครือความกว้าง 2.4m ขนาดหลุม 100mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องทำลวดคอนฟอร์ซ |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่าย: | 2400มม |
| ชนิดเส้นลวด: | การป้อนลวดคอยล์ |
ความยาวตาข่าย 6 ม. เครื่องรั้วตาข่ายลวดเชื่อม Panasonic PLC ควบคุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
ความกว้าง 2 เมตร PLC เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง Pneumatic Hook Pull
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | ตามแรงดันไฟฟ้าของลูกค้า |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้างลวดชุบสังกะสี 250A 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงตกอัตโนมัติ Panasonic Plc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การว่าจ้างและการฝึกอบรม การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
PLC Wire Mesh Welder ความกว้างของ Mesh 2.1m ขนาดหลุม 1/2 นิ้ว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
415V 440V ให้อาหารอัตโนมัติ 75KVA เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
ตาข่ายก่อสร้าง 3mm BRC 440V Wire Netting Machine, เครื่องลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| น้ำหนัก: | 6500Kg |

