ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เส้นผ่านศูนย์กลางเหล็กเส้น 6-12 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 3 ตันต่อชั่วโมง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทเครื่อง: | เครื่องกล |
| ความจุสูงสุด: | 160KVA*12PCS |
ขนาด 100 * 100 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายมอเตอร์ 5.5kw อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดเชื่อม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
กว้าง 2 ม. รู 50 มม. ยาว 80 ม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2m |
เซอร์โวมอเตอร์ดึงความกว้างตาข่าย 2.5m เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายสำหรับเหล็ก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ขนาดรู 200*50มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้ว 380โวลต์ 50เฮิร์ต
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| น้ําหนัก: | 6500กก |
หน้าจอสัมผัส 30 เท่าเครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 868 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
ความเร็ว 65t/นาที เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้วทางหลวง 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
ลวด 8 มม. มอเตอร์ 11 กิโลวัตต์เสริมเครื่องเชื่อมตาข่ายควบคุม PLC
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4.0-8.0มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500มม |
เครื่องทำน้ำเย็น CE 2500 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
เครื่องปั่นเครือรั้ว 160kva สําหรับความกว้างของเครือ 2.5m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| วิธีการเชื่อม: | โดยการเชื่อมแบบต้านทาน |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 75 ครั้งต่อนาที |

