ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
PLC 5.5KW เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| อิเล็กโทรดเชื่อม: | น้ำหล่อเย็น |
| ขนาดอิเล็กโทรดเชื่อมด้านบน: | 20 * 120 มม |
Panel Roll GWCD 2500 เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ม้วนตาข่ายและแผงตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | Max. สูงสุด 80m 80 ม |
Pneumatic Hook Pull Plc เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเหล็กเส้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
ความจุสูงสุด 160kva เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย Coil Wire Plc Welded
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ขนาดรู 150 * 150 มม. Plc เสริมเครื่องเชื่อมตาข่ายสำหรับเหล็กเส้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางเหล็กเส้น: | 5.0-12.0mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
อัตโนมัติ Stacker Mesh ความยาว 6m เสริมเหล็ก Bar Mesh เครื่องปั่น
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การว่าจ้างและการฝึกอบรมการสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
รถไฟฟ้าป้องกัน 50 * 200mm อัตโนมัติ welded เครื่อง Mesh สายใยสําหรับ 3d รั้ว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| วิธีการเชื่อม: | โดยการเชื่อมแบบต้านทาน |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 75 ครั้งต่อนาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Aperture 100x100mm Panel Size 2x3m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
ขนาดหลุมก่อสร้างสะพาน 100 มม เครื่องปั่นเครือข่ายเรือนเสริม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นเครือข่ายเรบอาร์เรอร์เสริม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| โวลเตชั่น: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเสริมเส้นอัตโนมัติ 12 มม. Dia
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |

