ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
ความยาวม้วน 20 ม. ขนาด 115 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแรงอิฐ 4.0kw ประหยัดพลังงาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม Brick Force Mesh |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.6-3.0มม |
| ขนาดตาข่าย: | 75มม.,115มม.,230มม |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย Brick Force ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 1.5-3.0mm Warp Space 75mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายอิฐ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1.5-3.0mm |
| ช่องว่างลวดวิปริต: | 75mm,115mm,165mm |
ขนาดหลุม 150x150mm เครื่องปั่นเครือไฟฟ้า เครื่องแปลงความเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| สี: | สามารถปรับแต่งได้ |
ขนาดหลุม 50 * 200 มิลลิเมตร รถไฟฟ้า Mesh เครื่องปั่น servo มอเตอร์ดึง
| ชื่อสินค้า: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
สายสายโค้ลอาหารรั้ว Mesh เครื่องปั่นสําหรับความกว้าง 2m
| ชื่อสินค้า: | สายการผลิตการเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายความยาว 30 ม. ความถี่ปรับความเร็วได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ วิดีโอสนับสนุนด้านเทคนิค การติดตั้งภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6mm |
ความเร็ว 65 ครั้ง / นาทีเครื่องเชื่อมตาข่ายมอเตอร์ 18kw Cnc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12 มม. |
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | 2500mm |
30mm โป้เหล็ก Siemens Plc Mesh เครื่องปั่นหลุมขนาด 100 * 100mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| โวลเตชั่น: | 220V/380V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายขนาดรู 150*150 มม. ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
ความกว้าง 2.4 ม. เครื่องทำลวดตาข่ายเชื่อมความยาวม้วน 45 ม. การก่อสร้างหลังคา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |

