ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
ขนาด Mesh 150mm สูง สายโค้ลถนนกระชับกระชับเครื่องสาย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
ขนาดตาข่าย 100 * 100 มม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงมอเตอร์ 18kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เสริมสายการผลิตตาข่ายเชื่อม |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50Hz 3 เฟส/กำหนดเอง |
รั้วกั้นรถไฟ ขนาด 1.8*2.2ม. รั้วตาข่าย เครื่องเชื่อม 200A
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
Servo Motor Pull Mesh Cnc เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6.0 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วลวดตาข่าย |
|---|---|
| พื้นที่สายไฟ: | 50-250mm |
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-300mm |
Servo Motor Pull Mesh ความยาว 6m เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย 7.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเชื่อม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2 ม |
เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่ายก่อสร้าง รูรับแสง 50 มม. กว้าง 2 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ก่อนตรงและก่อนตัด |
กลมปั่นกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ระบบควบคุม: | บมจ |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วรถไฟขนาด 200 * 50 มม. ใช้ Panasonic Servo Motor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วทางหลวง 160KVA 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0--6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2100 มม. / 2500 มม. / 3000 มม |
Grassland Red Animal รั้วลวดตาข่ายทอเครื่องป้องกันมอเตอร์ 44kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วสัตว์ |
|---|---|
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ความกว้าง: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |

