ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดตาข่ายปรับความยาวได้ 12m เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงตาข่ายเหล็กเส้น |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงทางเท้าคอนกรีตความจุสูงสุด 150kva
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
2500D 5mm 65 ครั้งเครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |
ขนาดตาข่าย 50-200 มม. Cnc รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
CE Air Cylinder 3000mm Rebar เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| กดเชื่อม: | โดยกระบอกลม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 45-65 ครั้งต่อนาที |
40 เท่า 3d โลหะ 50 มม. ลวดตาข่ายเครื่องฟันดาบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 1 ปี |
นิวเมติกตะขอดึงตาข่ายสีขาวสีฟ้า 2m กว้างเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| ประเภทสายไฟตามยาว: | ตัดก่อน |
| ประเภทลวดข้าม: | ตัดก่อน |
Servo Motor Pull Mesh Hopper เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Load 1T
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่ายเหล็กแผ่น 30 มม. 7-9kw / h ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงตะแกรงลวดเชื่อม |
|---|---|
| ขนาดหลุม: | 50*50มม. 100*100มม. 150*150มม. 200*200มม. |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |

