ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
CNC รีไซเคิลเครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน 6 มม. แรงงานน้อยลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO 9001-2008 |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น 0.3MPa นิวเมติก 3000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 4.8T 2500 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| แบบเส้นลวด: | ขดลวดป้อนอัตโนมัติ |
| ข้ามสาย: | ยืดก่อนและตัดก่อน |
ขนาดตาข่าย 75 มม. อิฐเสริมกำลังเครื่องเชื่อมตาข่ายประสิทธิภาพสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อม Brick Force Mesh |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ตัดล่วงหน้า |
CE GWC 3000B เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 12 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
อัตโนมัติการให้อาหารสาย ความกว้างของ Mesh 2.5m เครื่องเชื่อม Mesh เสริม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| โวลเตชั่น: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 200 มม. ทางด่วนก่อนตัด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงมิตซูบิชิ 1.2 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายแบบก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ความยาวตาข่าย 12 เมตรเครื่องเชื่อมตาข่ายคอนกรีตบมจ. พานาโซนิค
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| โวลเตชั่น: | 380V/220V/415V/440V |
2500mm PLC 5mm เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |

