ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์หลัก 5.5kw เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนก่อนตัด 100 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความยาวตาข่ายที่คดเคี้ยว: | 10-100m |
| มอเตอร์เครื่องม้วนตาข่าย: | 2.2kw |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงก่อสร้างทางหลวง 4 มม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางของแท่ง: | 4-8mm |
| ระบบควบคุม: | การควบคุม PLC |
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่ายลวดเหล็กขนาด 50x200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ข้ามพื้นที่ลวด: | 50-200mm |
| สี: | สีน้ำเงินหรือกำหนดเอง |
หน้าจอสัมผัส 45-65 ครั้ง / นาทีเครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 8500kg |
ขนาดรู 50 * 200 มม. Anti Clime 3d Fence เครื่องเชื่อมตาข่าย 380Volt
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 3 มิติ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนาม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
ความกว้าง 2m เครื่องปั่นเครือรั้วผสมผสานสําหรับพื้นที่สายข้าม 50-200mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
หน้ากว้าง 3m หน้ากว้าง 6m ทางด่วน PLC เสริมหน้ากว้าง เครื่องปั่น
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| โวลเตชั่น: | 380V/220V/415V/440V |
125KVA เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 12 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| กดเชื่อม: | โดยกระบอกลม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 45-65 ครั้งต่อนาที |
Pre Cut 2500A 12PCS เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นสปริงมิตซูบิชิ 12 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5.0-9.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2500mm |

