ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็ก 25 มม. 2000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| อิเล็กโทรดเชื่อม: | น้ำหล่อเย็น |
| ขนาดอิเล็กโทรดเชื่อมด้านบน: | 20 * 120 มม |
วัสดุ CuCrZr ขนาดรู 10*10ซม. Reinforced Mesh Welding Machine Panasonic PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตามแรงดันไฟฟ้าของลูกค้า |
GWC-3000A PLC SCR เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 3000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นไทริสเตอร์ซิงโครนัส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | 2500 มม. 3000 มม. 3300 มม |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 100 * 100 มม. ถึง 300 * 300 มม |
หน้าจอสัมผัสสนามบินรั้ว 415V เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
Water Cooling Villa เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 30 เท่า, เครื่องทำรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 1 ปี |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมความยาว 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |
นิวเมติกเชื่อม 3d Curve Servo Motor รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมอัตโนมัติสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
Highway 12mm Mesh Width 3m Reinforcing Mesh Welding Machine Pneumatic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
PLC เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้นตกอัตโนมัติ 1200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |

