ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องแปลง 160 Kva เครื่องผลิตเครือสายยาว 45m
| ชื่อสินค้า: | เครื่องปั่นเครือสายใยในม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| น้ําหนัก: | 3300กก |
เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 4KW 40PCS ควบคุมเชิงตัวเลข
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน TEC อาคารหลังคา 230 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.4-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2400mm |
ความยาว 3m เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กตัดล่วงหน้า Cross Wire Hopper Load 1 Ton
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| แบบเส้นลวด: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
| แบบสายไขว้: | ยืดก่อนและตัดล่วงหน้า |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
GWC 2500C เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วการ์เด้น, เครื่องผลิตลวดฟันดาบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
ความกว้าง 2.5 ม. เซอร์โวมอเตอร์เชื่อมเครื่องเชื่อมตาข่าย Brc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-5.0mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 160KVA
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
24PCS Pre Load 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 2.5-5.0 มม. Brc เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-5.0mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |

