ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายมิตซูบิชิ 65 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | สูงสุด 3300 มม |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 100 * 100 มม. ถึง 300 * 300 มม |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 5-12 มม. แผง 2.5 ม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงสามเฟส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50Hz 3 เฟส/กำหนดเอง |
การก่อสร้างสะพาน Plc เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายความยาว 12m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง CE 70 เท่า 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 12 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | ตั้งแต่ 1,000 มม. ถึง 2500 มม |
เครื่องฟันดาบลวดตาข่ายสีน้ำเงินขาว 10KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
CE เหล็ก 200 มม. รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
หน้าจอสัมผัส 3D 10.5T 3000mm เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
PLC Park Double 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
GWC 2500D Touch Screen เครื่องเชื่อมเหล็กเส้น 15KW
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| หม้อแปลงเชื่อม: | 200KVA (ระบายความร้อนด้วยน้ำ) |
| เชื่อมวัสดุอิเล็กโทรดทองแดง: | โครเมียมเซอร์โคเนียมทองแดง |

