ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน 80 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.4-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2400mm |
Panasonic Plc Hole 50-200mm ความยาว 3m เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมสนาม |
| การประกัน: | 2 ปี |
รู 12.7x76.2mm Prison Guard 358 Anti Climb Fence เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
เหล็กเส้นข้ออ้อย 4-8 มม. เครื่องเชื่อมตาข่ายสำหรับงานเบา 10kw/H
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การว่าจ้างและการฝึกอบรม การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ การบำ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
5.5kw Cross Wire Space 50-200mm Fence Mesh Welding Machine ฟีดคู่มือ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |
ขดลวดเซอร์โวมอเตอร์ 2500 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
| การใช้: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
40 เท่าเหล็กเส้น 3300 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | ตั้งแต่ 1,000 มม. ถึง 3300 มม |
สวนควบคุมตัวเลข 160KVA เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
รั้วอาคารขนาด 50x200 มม. เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่าย CNC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| ชนิดลวดตามยาว: | การป้อนลวดคอยล์ |
| ชนิดสายไขว้: | ก่อนตรงและก่อนตัด |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงแบบยืดหยุ่น 380V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ขนาดตาข่าย: | 100 * 100 มม. - 300 มม. * 300 มม. (ปรับได้) |
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการว่าจ้างและการฝึกอบรม |

