ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง SCR 100 มม. หนึ่งคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ขนาดตาข่าย: | 100 * 100 มม. - 300 มม. * 300 มม. (ปรับได้) |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
เครื่องรั้วลวดตาข่ายคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 8 + 6 + 8 มม. / 6 + 5 + 6 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3 มม. มอเตอร์ทางหลวง 5.5kw เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็กเส้นข้ออ้อย 10x10ซม. เครื่องทำน้ำเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นข้ออ้อย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนสแตนเลสแรงดันต่ำ 2.6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| ประเภทตาข่าย: | ตาข่ายกลิ้ง |
| ขนาดรู: | 12.5 * 12.5 มม. - 75 * 75 มม |
30PCS Park Protection เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 8 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 8 + 6 + 8 มม. / 6 + 5 + 6 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6 มม. อัตโนมัติ 45 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระดับของระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระดับของระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
เซอร์โวมอเตอร์ 2.4x6m เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| วัตถุดิบ: | เหล็กเส้นกลมเหล็กข้ออ้อย |
| ความกว้างของแผงตาข่าย: | มาตรฐาน 2500 มม |
GWC 2500A 150kva เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม, เครื่องลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตามแรงดันไฟฟ้าของลูกค้า |

