ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ automatic wire mesh welding machine plc ] การจับคู่ 269 ผลิตภัณฑ์.
Blue White PLC 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-8 มม. หรือ 5-12 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น 125kva
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายแบบก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ไทริสเตอร์เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้างซิงโครนัส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | ตามแรงดันไฟฟ้าของลูกค้า |
แรงงานน้อย 2500mm 7.5KW เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
CE Servo Motor 6mm เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายแบบก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
สะพานสร้างนิวเมติกตะขอดึงเครื่องเชื่อมเหล็กเส้น
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500มม |
ซีเมนส์ PLC เซอร์โวมอเตอร์ 3-6 มม. เครื่องแผงลวดตาข่าย 7.5kw อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
การบริโภคพลังงานต่ํา Mesh Welder ความกว้าง 2m ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | บมจ |
| วัสดุ: | ลวดเหล็ก |
CNC Schneider Switch เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 2 ปี |
SMC Air Cylinders เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |

