ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
CE เหล็ก 200 มม. รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้างลวดชุบสังกะสี 250A 6 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
การบริโภคพลังงานต่ํา Mesh Welder ความกว้าง 2m ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | บมจ |
| วัสดุ: | ลวดเหล็ก |
PLC Wire Mesh Welder ความกว้างของ Mesh 2.1m ขนาดหลุม 1/2 นิ้ว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ความกว้างของตาข่าย: | สูงสุด 1.2-2.5 ม |
ขนาดหลุม 1/2 นิ้ว เครื่องเชื่อมสาย Mesh ไก่กรง Mesh ไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
30mm โป้เหล็ก Siemens Plc Mesh เครื่องปั่นหลุมขนาด 100 * 100mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| โวลเตชั่น: | 220V/380V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่าย CNC 2.5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC และ Touch Screen |
| สวิตช์ควบคุม: | ชไนเดอร์ฝรั่งเศส |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน TEC อาคารหลังคา 230 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.4-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2400mm |
กึ่งอัตโนมัติ 7.5KW 4mm แกนเสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |

