ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 เมตร, เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ความกว้าง 7 ฟุต ขนาด Mesh 1 นิ้ว อัตโนมัติ เครื่องปั่นเครือสายไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายไฟฟ้า |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 1-1.8มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 7 ฟุต |
Red Copper PLC 5.5kw 2500mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ม้วนตาข่ายและแผงตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | Max. สูงสุด 80m 80 ม |
แผงเสริมแรงสะพาน 2.5x6m เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6 มม. หรือ 4-8 มม |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายขนาด 12 ม. 100 มม., เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
เครื่องปั่นเครือสายไฟฟ้าขนาด 160kva 3mm สําหรับขนาดหลุม 50*50mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแบบม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| โวลเตชั่น: | 380V/440V/415V/220V |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเสริมคอนกรีต 6-12 มม. ควบคุม PLC
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| ความดันในการเชื่อม: | กระบอกลม |
| ประเภทการเชื่อม: | นิวเมติก |
เครื่องทำน้ำเย็น CE 2500 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
3-6mm รั้วป้องกัน รั้ว Mesh เครื่องปั่น Cross Wire Space 50-200mm Plc
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
Panel Roll GWCD 2500 เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป: | ม้วนตาข่ายและแผงตาข่าย |
| ความยาวตาข่ายม้วน: | Max. สูงสุด 80m 80 ม |

