ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
6mm Coil Wire GWCD 2500D เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC และ Touch Screen |
| สวิตช์ควบคุม: | ชไนเดอร์ฝรั่งเศส |
CNC รีไซเคิลเครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน 6 มม. แรงงานน้อยลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO 9001-2008 |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็ก 25 มม. 2000 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| อิเล็กโทรดเชื่อม: | น้ำหล่อเย็น |
| ขนาดอิเล็กโทรดเชื่อมด้านบน: | 20 * 120 มม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 200 มม. ทางด่วนก่อนตัด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |
PLC เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้นตกอัตโนมัติ 1200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในเครื่องจักรต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
หน้าจอสัมผัสสนามบินรั้ว 415V เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
PLC Park Double 2500mm เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
สวนควบคุมตัวเลข 160KVA เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
Water Cooling Villa เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 30 เท่า, เครื่องทำรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| การประกัน: | 1 ปี |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 5-12 มม. แผง 2.5 ม. เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรงสามเฟส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 5-12 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V 50Hz 3 เฟส/กำหนดเอง |

