ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Aperture 100x100mm Panel Size 2x3m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
ขดลวดเซอร์โวมอเตอร์ 2500 มม. เสริมเครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
| การใช้: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
หน้าจอสัมผัส 3D 10.5T 3000mm เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน 80 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 2.4-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 2400mm |
2.2 Kw เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วนความเร็วสูง 24 ชิ้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วัสดุเครื่อง: | เหล็กแผ่น |
| ตู้ควบคุม: | หนึ่งชุด |
แรงงานน้อย 2500mm 7.5KW เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
SMC Air Cylinders เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 50 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศบริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภาคสนามการสนับสนุนด้านเทคนิค |
| การประกัน: | 2 ปี |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 200 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
CE Servo Motor 6mm เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายแบบก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเส้น 125kva
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายแบบก่อสร้าง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |

