ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
Servo Motor Pull Mesh Hopper เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Load 1T
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
ขนาดตาข่าย 50-200 มม. Cnc รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่ายเหล็กแผ่น 30 มม. 7-9kw / h ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงตะแกรงลวดเชื่อม |
|---|---|
| ขนาดหลุม: | 50*50มม. 100*100มม. 150*150มม. 200*200มม. |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |
ขนาดรู 1/4 นิ้วเครื่องเชื่อมลวดตาข่ายมอเตอร์หลัก 4.0kw Electric
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6mm |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
กลมปั่นกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ระบบควบคุม: | บมจ |
Grassland Red Animal รั้วลวดตาข่ายทอเครื่องป้องกันมอเตอร์ 44kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วสัตว์ |
|---|---|
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ความกว้าง: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Fixed Knot Servo Motor เครื่องฟันดาบลวดตาข่าย Stay Wire Space 75mm
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| การทำงาน: | มั่นคง |
ความหนาแผ่นเหล็ก 30mm มอเตอร์ 18kw เสริมลวดตาข่ายช่างเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 8500kg |
เครื่องทำรั้วลวดตาข่ายม้วนก่อนยืด 5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| วิธีการวาดตาข่าย: | ตาข่ายเขียนแบบเครื่องกล |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1200 มม. 1500 มม. 2000 มม. 2500 มม |
CE 4.0-8.0mm รั้วลวดตาข่ายเครื่องเชื่อม 415Volt การควบคุมที่แม่นยำ
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงไวร์เมช |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง/นาที |

