ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
ขนาดหลุม 1 นิ้ว ความกว้าง 7 ฟุต welded เครื่องเจริญเจริญเครือสาย
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความเร็วในการเชื่อม: | 60--120 ครั้งต่อนาที |
| ระบบควบคุม: | บมจ |
เครื่องทำรั้วตาข่ายลวดไขว้สีเขียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความยาวตาข่ายที่คดเคี้ยว: | 10-100m |
| มอเตอร์เครื่องม้วนตาข่าย: | 2.2kw |
125KVA เครื่องทำกรงลวด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
40 เท่า GWC 2500D 200 KVA เครื่องทำลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการในต่างประเทศเครื่องจักรสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| ได้รับการรับรอง: | CE |
กระบอกลม 65 เท่าเครื่องทำตาข่ายไก่ซิลิโคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ดึงระบบตาข่าย: | โดยเซอร์โวมอเตอร์และการควบคุมกระบอกสูบอากาศ |
| ทฤษฎีการเชื่อม: | เชื่อมความต้านทาน |
เครื่องทำรั้วลวด GWC 2500B
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
เครื่องทำตาข่ายเชื่อม 3 เมตรของมิตซูบิชิ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
GWC 2500C Firm Steel 868mm Welded Wire Mesh Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
CE Coil Feeding เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 100 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นโลหะ: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 4.5T |
GWC-2500B เซอร์โวมอเตอร์เครื่องทำรั้วลวด 3 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 40-60 ครั้ง / นาที |

