ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอสัมผัส 440V CE 2m เครื่องรั้วหญ้า, เครื่องทำรั้วลิงค์โซ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
CE Fixed Knot Deer Fence Machine ขนาดสายไฟ 2-2.8 มม. เซอร์โวมอเตอร์ 7.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| Gõ phím: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
2.4mm Deer Fixed Knot Fence Machine น้ำหนัก 8 ตันกว้าง 2440mm
| น้ำหนัก: | 8000กก |
|---|---|
| พิมพ์: | เครื่องรั้วทุ่งหญ้าปมคงที่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
Grassland 220V Chain Link เครื่องทอสำหรับสัตว์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| น้ำหนัก: | 9.5T |
ความยาวตาข่าย 200m Fixed Knot Cattle Fence Machine ขนาดรู 3 นิ้ว
| ชื่อสินค้า: | เครื่องรั้วโคปมคงที่ |
|---|---|
| ประเภท: | อัตโนมัติเต็ม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
Plc Fixed Knot Grassland Fence Machine ความกว้างของตาข่ายป้องกันสัตว์ 2440mm
| ชื่อสินค้า: | เครื่องรั้วทุ่งหญ้าปมคงที่ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 8000กก |
| ประเภท: | เครื่องรั้วทุ่งหญ้าปมปมอัตโนมัติแบบคงที่ |
ขนาดลวด 2.6 มม. Deer Fixed Knot Fence Machine แรงดึง 850n
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้ว Knot Deer คงที่ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 7770kg |
| ความเร็ว: | 30row/นาที |
มอเตอร์ 15kw 6.5mm เครื่องวาดลวดเหล็ก 5 ดรัมแบบรอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องวาดลวดแบบรอก |
|---|---|
| เงื่อนไข: | ใหม่ |
| วัสดุการวาดภาพ: | คาร์บอนต่ำ |

