ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ iron automatic wire mesh welding machine ] การจับคู่ 78 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องทำน้ำเย็น 8mm เครื่องเชื่อมกึ่งอัตโนมัติ, เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศการว่าจ้างและการฝึกอบรม |
| การใช้: | การเชื่อมตะแกรงเหล็ก |
0.65 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายแบบจุ่มร้อน DNW 1 Wire Cage Making Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม |
|---|---|
| เครื่องยนต์: | 4.0kw |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 0.45-2.6mm |
เครื่องทำตาข่ายเพชร 3.8kw, เครื่องเชื่อมรั้วโซ่อัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำตาข่ายลวดเพชรเดี่ยว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 1.3-4.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 3000mm |
เครื่องแผงรั้ว 220 โวลต์เซอร์โวมอเตอร์ 75 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v / 380V / 415V / 440V |
5.5kw Cross Wire Hopper โหลด 100 กก. Wire PLC Fence Panel Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500mm |
อัตโนมัติม้วนตาข่าย 220V คงที่ปมรั้วเครื่อง / สายสำหรับ Deer Net
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แก้ไข Knot Deer Net Machine |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220v/380v/415v/440v |
| ความกว้าง: | 1442mm 1880mm 2000mm 2400mm |
ความต้านทานแรงดึงสูงคงที่ Knot 200m เครื่องรั้วโค
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| อำนาจ: | 7.5kW |
| ความเร็ว: | 21600row / วัน |
การก่อสร้างผนัง 2.4m 2.2KW เครื่องตาข่ายเสริม, เครื่องรั้วลวดหนาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 1200 |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 50 * 50 มม. ถึง 200 * 200 มม |
เครื่องรั้ว Knot 20 เส้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องรั้วปมคงที่ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| น้ำหนัก: | 8000KG |
เครื่องทำรั้วเชื่อมโยงโซ่ลวดหน้าจอสัมผัส
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่ |
|---|---|
| ส่วนประกอบหลัก: | PLC, แบริ่ง, กระปุกเกียร์, มอเตอร์ |
| เซอร์โวมอเตอร์: | 5.5KW |

