ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กเส้นคอนกรีต 11kw 4mm เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของเหล็กเส้น: | 4.0-9.0 มม |
| เชื่อมความดัน: | ตั้งแต่ฤดูใบไม้ผลิ |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมความยาว 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |
ขนาดรู 200*50มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายรั้ว 380โวลต์ 50เฮิร์ต
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| น้ําหนัก: | 6500กก |
ตาข่ายยาว 6 เมตร เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วหมุนเร็ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมไวร์เมช |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2 ม |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง 12 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| ความกว้างของตาข่าย: | ตั้งแต่ 1,000 มม. ถึง 2500 มม |
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย 30 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นโลหะ: | 25mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 4.5T |
ขนาดตาข่าย 50-200 มม. ลวดเหล็ก 5.5kw เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| วัสดุของเครื่อง: | แผ่นเหล็ก |
| สวิตช์ควบคุม: | ชไนเดอ |
การสร้าง Servo Motor Drawing 5.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 25mm |
| หม้อแปลงเชื่อม: | 125KVA * 6 ชิ้น |
ความหนาแผ่นเหล็ก 30mm มอเตอร์ 18kw เสริมลวดตาข่ายช่างเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 8500kg |
หน้าจอสัมผัส 45-65 ครั้ง / นาทีเครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 30mm |
| น้ำหนักเครื่อง: | 8500kg |

