ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
Servo Motor Pull Mesh Hopper เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Load 1T
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
ความจุสูงสุด 160kva เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย Coil Wire Plc Welded
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง Aperture 100x100mm Panel Size 2x3m
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| การใช้งาน: | ตาข่ายรั้วเชื่อม |
| น้ำหนัก: | 4.5 ต |
CNC รีไซเคิลเครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน 6 มม. แรงงานน้อยลง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ISO 9001-2008 |
แรงงานน้อย 2500mm 7.5KW เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ใช้ในทางรถไฟทางหลวงสนามบินการป้องกันท่าเรือ |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วทางหลวงมอเตอร์ 5.5kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3 มม. มอเตอร์ทางหลวง 5.5kw เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องแผงรั้วกระบอกลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | Max. สูงสุด 2500mm 2500 มม |
นิวเมติกเชื่อม 3d Curve Servo Motor รั้วตาข่ายเครื่องเชื่อมอัตโนมัติสูง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว 6 มม. อัตโนมัติ 45 เท่า
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระดับของระบบอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |

