ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
220V ISO 9001 Pre Cut 0.9m เครื่องเชื่อมตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 4-8mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO9001 |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 ม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
ความกว้างของเหล็ก 1200mm Touchscreen Welded Mesh Making Machine มอเตอร์หลัก 4.0kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็ก |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
เครื่องเชื่อมแผงลวดตาข่ายเหล็กแผ่น 30 มม. 7-9kw / h ประสิทธิภาพสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงตะแกรงลวดเชื่อม |
|---|---|
| ขนาดหลุม: | 50*50มม. 100*100มม. 150*150มม. 200*200มม. |
| ความกว้างของตาข่าย: | 1000mm.1200mm,1500mm,2000mm,2500mm |
ลวด 8 มม. มอเตอร์ 11 กิโลวัตต์เสริมเครื่องเชื่อมตาข่ายควบคุม PLC
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 4.0-8.0มม |
| ความกว้างของตาข่าย: | 2500มม |
รูรับแสงการป้อน 50 * 50 มม. เหล็กม้วนลวดตาข่ายเครื่องทำเส้นโดยอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการทำลวดตาข่ายม้วน |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
Cross Wire Space 50-200mm เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ 415V 440V
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
ซีเมนส์ PLC เซอร์โวมอเตอร์ 3-6 มม. เครื่องแผงลวดตาข่าย 7.5kw อัตโนมัติเต็มรูปแบบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายการผลิตแผงลวดตาข่าย |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, บริการบำรุงรักษาและซ่อมแซมภ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
Highway 12mm Mesh Width 3m Reinforcing Mesh Welding Machine Pneumatic
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |
เครื่องเชื่อมตาข่ายเหล็กเสริมเส้นอัตโนมัติ 12 มม. Dia
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมเหล็กเส้นเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 6-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V/220V/415V/440V |

