ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
การก่อสร้างผนัง 2.4m 2.2KW เครื่องตาข่ายเสริม, เครื่องรั้วลวดหนาม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| ความกว้างของตาข่ายเชื่อม: | 1200 |
| ขนาดตาข่าย: | ตั้งแต่ 50 * 50 มม. ถึง 200 * 200 มม |
เครื่องดัดฟันดาบอัตโนมัติ 150KVA แผงควบคุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | PLC + หน้าจอสัมผัส, Panasonic PLC |
| การประกัน: | 2 ปี |
2500mm PLC 5mm เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 220V / 415V / 440V |
เครื่องทำตาข่ายเชื่อม 3 เมตรของมิตซูบิชิ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
เครื่องรั้วลวดตาข่ายคู่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 8 + 6 + 8 มม. / 6 + 5 + 6 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (กำหนดเอง) |
ความยาว 25m เครื่องเชื่อมสาย Mesh หลุมขนาด 100 * 100mm สําหรับการสร้างหลังคา
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3.0-5.0มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 70-85 นาที/นาที |
ความเร็วในการเชื่อม Fast Mesh Width 2500mm Wire Mesh Welding Machine Plc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 2 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
ความกว้าง 2500 มม. ขนาดรู 50-200 มม. เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| การประกัน: | 1 ปี |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
GWC 2500C เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้วการ์เด้น, เครื่องผลิตลวดฟันดาบ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500 มม. (ความกว้างตาข่ายมาตรฐาน) |
GWC 2500C Firm Steel 868mm Welded Wire Mesh Machine
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 656 มม. และ 868 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |

