ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
3-6mm รั้วป้องกัน รั้ว Mesh เครื่องปั่น Cross Wire Space 50-200mm Plc
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 3-6มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 380V / 50HZ / กำหนดเอง |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
สายสายโค้ลอาหารรั้ว Mesh เครื่องปั่นสําหรับความกว้าง 2m
| ชื่อสินค้า: | สายการผลิตการเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
Prison Guard CE 76.2x12.7mm เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 3200 มม |
เส้นผ่านศูนย์กลางลวด 3-6 มม. มอเตอร์หลัก 7.5kw เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| การประกัน: | 2 ปี |
ขนาดหลุม 50 * 200 มิลลิเมตร รถไฟฟ้า Mesh เครื่องปั่น servo มอเตอร์ดึง
| ชื่อสินค้า: | อุปกรณ์เชื่อมรั้วตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6มม |
| ความเร็วในการเชื่อม: | 50-75 ครั้ง/นาที |
CE 2500mm Pre Cut 6mm เครื่องทำตาข่ายไก่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 2500 มม |
Servo Motor Cross Wire 48PCS เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3.0-6.0 มม |
| ตาข่ายกว้าง: | สูงสุด 2500 มม |
ก่อสร้างตาข่ายลวดข้ามพื้นที่ 50-200mm ลวดตาข่ายเครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นเหล็ก: | 25mm |
| วัสดุอิเล็กโทรดเชื่อม: | CuCrZr |
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย 20 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ตาข่ายกว้าง: | 2500mm |
กระบอกลม 3000 มม. เครื่องทำรั้ว 160KVA, เครื่องเชื่อมตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 3-6mm |
| ได้รับการรับรอง: | CE |

