ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เครื่องเชื่อมลวดตาข่าย
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายรั้ว
-
เครื่องเชื่อมแผงตาข่าย
-
เครื่องรั้วปมคงที่
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง
-
เครื่องเชื่อมตาข่ายม้วน
-
เครื่องตาข่ายลวดเชื่อม
-
เครื่องเชื่อมตะแกรงเหล็ก
-
เครื่องลวดหนามมีดโกน
-
เครื่องทำรั้วการเชื่อมโยงโซ่
-
เครื่องวาดลวดเหล็ก
-
เครื่องยืดและตัดลวด
คำหลัก [ 2500mm wire fence machine ] การจับคู่ 146 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง 2.5 เมตร, เครื่องเชื่อมลวดตาข่ายอัตโนมัติ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง |
|---|---|
| มีบริการหลังการขาย: | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรต่างประเทศ |
| แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 440V / 415V / 220V |
6.0mm เส้นผ่านศูนย์กลาง 2m กว้างม้วนเครื่องเชื่อมตาข่าย Plc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
| ช่องว่างลวดตามยาว: | 50-250mm |
ความยาว 60m Plc 2.5mm Dia Roll Mesh เครื่องเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
| ช่องว่างลวดตามยาว: | 50-250mm |
ความเร็วในการเชื่อม 75 ครั้งความยาวม้วน 30m Plc เครื่องผลิตตาข่ายเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมม้วนตาข่าย |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางลวด: | 2.5-6.0mm |
| ช่องว่างลวดตามยาว: | 50-250mm |
เครื่องเชื่อมตาข่ายก่อสร้าง SCR 100 มม. หนึ่งคน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เครื่องเชื่อมตาข่ายเสริมแรง |
|---|---|
| ขนาดตาข่าย: | 100 * 100 มม. - 300 มม. * 300 มม. (ปรับได้) |
| เส้นผ่าศูนย์กลางลวด: | 5-12mm |
การบริโภคพลังงานต่ํา Mesh Welder ความกว้าง 2m ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องเชื่อมแผงรั้วตาข่าย |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | บมจ |
| วัสดุ: | ลวดเหล็ก |

